Twenty Fourteen - en to tl translation catalogue (78 entries)

en: Daily Archives: %s
tl: Arawang Archives: %s

en: Monthly Archives: %s
tl: Buwanang Archives: %s

en: Yearly Archives: %s
tl: Taunang Archives: %s

en: Archives
tl: Mga Archive

en: Category Archives: %s
tl: Mga Kategoryang Archives: %s

en: &larr; Older Comments
tl: &larr; Mga Lumang Puna

en: Newer Comments &rarr;
tl: Mga Bagong Puna &rarr;

en: Comments are closed.
tl: Walang mga puna.

en: Continue reading <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Magpatuloy sa pagbasa <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Pages:
tl: Mga Pahina:

en: Edit
tl: Baguhin

en: Leave a comment
tl: Magbigay ng puna

en: Nothing Found
tl: Walang Nahanap

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
tl: Handa ka na ba para iyong unang post? <a href="%1$s">Simulan dito</a>.

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Proudly powered by %s
tl: Pinalakas ng %s

en: Page %s
tl: Pahina %s

en: Skip to content
tl: Lumaktaw sa nilalaman

en: Search Results for: %s
tl: Resulta sa Paghahanap ng: %s

en: Tag Archives: %s
tl: Mga Tag Archive: %s

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
tl: koponan ng WordPress

en: More videos
tl: Higit pang mga bidyo

en: More audio
tl: Higit pang audio

en: More quotes
tl: Higit pang mga sipi

en: More links
tl: Higit pang mga link

en: More galleries
tl: Higit pang mga galerya

en: More asides
tl: Higit pang mga aside

[ctx: featured content default tag slug]
en: featured
tl: itinampok

en: Use this widget to list your recent Aside, Quote, Video, Audio, Image, Gallery, and Link posts.
tl: Gamitin itong widget para ilista ang Aside, Sipi, Bidyo, Audio, Larawan, Galerya, at Link na mga post.

en: Use a <a href="%1$s">tag</a> to feature your posts. If no posts match the tag, <a href="%2$s">sticky posts</a> will be displayed instead.
tl: Gumamit ng <a href="%1$s">kataga</a> para itampok ang iyong mga post. Kung walang post ang tumugma, <a href="%2$s">mga nakadikit na post</a> ang ipapakita sa halip.

en: Not Found
tl: Hindi nakita

en: Previous
tl: Nakalipas

en: Next
tl: Susunod

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl: Mukhang walang makita sa lokasyong ito. Subukan mo kayang maghanap?

en: All posts by %s
tl: Lahat ng post ni %s

en: Additional sidebar that appears on the right.
tl: Karagdagang sidebar na makikita sa kanan.

en: Appears in the footer section of the site.
tl: Makikita sa paanang seksyon ng site.

en: %d Article | %d Articles
tl[0]: %d Artikulo
tl[1]: %d Mga Artikulo

en: Previous Image
tl: Nakaraang Larawan

en: Next Image
tl: Susunod na Larawan

en: Twenty Fourteen requires at least WordPress version 3.6. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl: Nangangailangan ang Twenty Thirteen ng WordPress na hindi bababa sa bersyong 3.6. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

en: Background may only be visible on wide screens.
tl: Ang background ay makikita lamang sa mga malalaking iskrin.

en: Featured Content
tl: Tampok na Nilalaman

en: Posts navigation
tl: Post navigation

en: <span class="meta-nav">Published In</span>%title
tl: <span class="meta-nav">Inilathala Sa</span>%title

en: <span class="meta-nav">Previous Post</span>%title
tl: <span class="meta-nav">Nakaraang Post</span>%title

en: <span class="meta-nav">Next Post</span>%title
tl: <span class="meta-nav">Susunod na Post</span>%title

en: This gallery contains <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s photo</a>. | This gallery contains <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s photos</a>.
tl[0]: Itong galerya ay naglalaman ng <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s na larawan</a>.
tl[1]: Itong galerya ay naglalaman ng <a href="%1$s" rel="bookmark">%2$s na mga larawan</a>.

en: Title:
tl: Pamagat:

en: Number of posts to show:
tl: Bilang ng mga post na ipapakita:

en: Post format to show:
tl: Ayos ng post na ipapakita:

note: Template Name of the plugin/theme
en: Contributor Page
tl: Pahina ng Kontribyutor

en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[0]: Isang pagpapahalaga sa &ldquo;%2$s&rdquo;
tl[1]: %1$s pagpapahalaga sa &ldquo;%2$s&rdquo;

en: 1 Comment
tl: 1 Puna

en: % Comments
tl: % Mga Puna

en: Secondary menu in left sidebar
tl: Secondary menu sa kaliwang sidebar

en: Main sidebar that appears on the left.
tl: Main sidebar na makikita sa kaliwa

en: Search
tl: Maghanap

en: &larr; Previous
tl: &larr; Nakaraan

en: Next &rarr;
tl: Susunod &rarr;

en: Sticky
tl: Nakadikit

en: Videos
tl: Mga Video

en: Images
tl: Mga Larawan

en: More images
tl: Higit pang mga larawan

en: Galleries
tl: Mga Galerya

en: Asides
tl: Mga Aside

en: Links
tl: Mga Link

en: Quotes
tl: Mga Sipi

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>
tl: Magpatuloy magbasa %s <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: May only be visible on wide screens.
tl: Nakikita lamang sa malawak na mga screen.

en: The home page features your choice of up to 6 posts prominently displayed in a grid or slider, controlled by a <a href="%1$s">tag</a>; you can change the tag and layout in <a href="%2$s">Appearance &rarr; Customize</a>. If no posts match the tag, <a href="%3$s">sticky posts</a> will be displayed instead.
tl: Ang home page (pahina) ay tinatampok ang iyong kagustuhan hanggang sa 6 na post na naka-display ng prominente sa grid o sa slider, na kontrolado ng <a href="%1$s">tag</a>; Maaari mong palitan ang tag at layout sa  <a href="%2$s">Appearance &rarr; Customize</a>. Kung walang post ang tugma sa tag, sa halip ang <a href="%3$s">sticky posts</a> ang mai-didisplay.

en: For an in-depth tutorial, and more tips and tricks, visit the <a href="%s">Twenty Fourteen documentation</a>.
tl: Para sa kumprehensibong tutorial, at para sa higit pang tip o pamamaraan, bisitahin ang <a href="%s">Twenty Fourteen documentation</a>.

en: Site Title Color
tl: Kulay ng Titulo ng Site

en: Tag Name
tl: Pangalan ng Tag

en: Don&rsquo;t display tag on front end.
tl: Huwag i-display ang tag sa front end.

note: Description of the plugin/theme
en: In 2014, our default theme lets you create a responsive magazine website with a sleek, modern design. Feature your favorite homepage content in either a grid or a slider. Use the three widget areas to customize your website, and change your content's layout with a full-width page template and a contributor page to show off your authors. Creating a magazine website with WordPress has never been easier.
tl: Sa 2014, ang aming default na tema ay hinahayaan kang lumikha ng mga responsive magazine website na may modernong disenyo. I-tampok ang iyong paboritong nilalaman ng iyong homepage sa grid o sa slider. Gamitin ang tatlong widget area upang i-customize ang iyong website, baguhin ang layout ng iyong mga nilalaman gamit ang buong lawak na mga template ng pahina, at ang pahina ng contributor upang ipakita ang iyong mga paboriting mga may-akda. Ang paglikha ng magazine website gamit ang WordPress ay ngayon naging mas madali na.

en: Enhance your site design by using <a href="%s">Featured Images</a> for posts you&rsquo;d like to stand out (also known as post thumbnails). This allows you to associate an image with your post without inserting it. Twenty Fourteen uses featured images for posts and pages&mdash;above the title&mdash;and in the Featured Content area on the home page.
tl: Pagandahing ang disenyo ng iyong site gamit ang <a href="%s">Featured Images</a> para sa mga post na gusto mong mangibabaw, (kilala rin bilang post thumbnail). Ito ay hinahayaan kang mag-sama ng larawan sa iyong post na hindi na kailangn iinsert ito. Ang 2014 ay gumagamit ng mga tampok na larawan para sa mga post at pahina  at sa Tampok na mga Nilalaman na area sa homepage.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
tl: Paumanhin, ngunit walang tumugma sa mga terminong iyong hinanap. Mangyaring subukang muli gamit ang ibang keyword.
